Canjin aunawa kayan gwaji ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Gwajin sigar lantarki: Na'urar zata iya auna halin yanzu, ƙarfin lantarki, ƙarfin wutar lantarki da sauran sigogin lantarki na canji don tabbatar da cewa maɓalli yana cikin kewayon aiki na yau da kullun.

Gwajin aiki: Na'urar na iya kwaikwayi aikin sauyawa a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban, kamar aikin sauyawa, lokacin sauyawa, ɓata lokaci, da dai sauransu, don tabbatar da ko sauyawa na iya aiki akai-akai.

Gano Matsayin Lafiya: Na'urar zata iya gano yanayin lafiyar maɓalli, gami da lalacewa da tsagewar mai tuntuɓar, tsarar baka, da sauransu, don yin hukunci ko ana buƙatar gyara ko sauyawa.

Gano kuskure: Na'urar zata iya gano yanayin kuskuren na'urar, kamar gajeriyar kewayawa, da'ira mai karye, rashin sadarwa mara kyau, da sauransu, don taimakawa masu amfani gano da magance matsalar cikin lokaci.

Rikodin bayanai da bincike: na'urar na iya yin rikodin bayanan yayin aiwatar da gano sauyawa da kuma nazarin bayanan don fahimtar yanayin aiki da yanayin canjin kuma samar da mai amfani da tunani da tushen yanke shawara.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

1

2

3

4

5


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Wutar shigar da kayan aiki: 380V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2. Ƙaƙwalwar dacewa na na'ura: 3P, 4P, 63 series, 125 series, 250 series, 400 series, 630 series, 800 series.
    3. Ƙaunar samar da kayan aiki: 28 seconds a kowace naúra da 40 seconds kowace naúrar za a iya dacewa da zaɓin.
    4. Za'a iya canza samfurin samfurin guda ɗaya tsakanin sanduna daban-daban tare da dannawa ɗaya kawai ko ta hanyar duba lambar; Canjawa tsakanin samfura daban-daban na harsashi na buƙatar maye gurbin gyare-gyare ko kayan aiki da hannu.
    5. Hanyoyin haɗuwa: taro na hannu da taro na atomatik za a iya zaɓar su kyauta.
    6. Ana iya daidaita kayan aikin kayan aiki bisa ga samfurin samfurin.
    7. Kayan aiki yana da ayyukan nunin ƙararrawa kamar ƙararrawar kuskure da saka idanu na matsa lamba.
    8. Akwai tsarin aiki guda biyu: Sinanci da Ingilishi.
    9. Ana shigo da duk mahimman kayan haɗi daga ƙasashe da yankuna daban-daban kamar Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, da Taiwan.
    10. Za a iya sanye take da kayan aiki na zaɓi tare da ayyuka kamar Smart Energy Analysis da Tsarin Kula da Makamashi da Sabis na Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaji na Kasa.
    11. Samun 'yancin mallakar fasaha mai zaman kansa.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana