Intanet na Abubuwa ƙwaƙƙwarar ƙarancin kewayawa na'urar gwajin jinkiri ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Ma'aunin jinkirin lokaci: Kayan aiki na iya auna ta atomatik jinkirin lokaci na ƙananan na'urorin da'ira, watau auna lokacin aikin na'urorin a ƙarƙashin yanayi daban-daban na halin yanzu da ƙarfin lantarki. Ta hanyar wannan ma'auni, zai iya yin hukunci ko na'urar kewayawa ta cika buƙatun kariyar jinkirin lokaci a ƙarƙashin yanayi daban-daban.

Saitin sigina da daidaitawa: na'urar zata iya gane saitin siga da daidaitawar ƙaramar mai watsewa ta hanyar haɗawa zuwa cibiyar sadarwar IOT. Za'a iya daidaita sigogin kariyar jinkirin lokaci na mai watsewar kewayawa daidai da ainihin buƙata don dacewa da yanayin aikace-aikacen daban-daban.

Daidaitawar atomatik: na'urar zata iya daidaita jinkirin ɗan ƙaramin mai watsewar da'ira ta atomatik. Ta hanyar kwatanta tare da daidaitattun kayan aiki, yana daidaita lokacin jinkiri ta atomatik don tabbatar da cewa yana cikin daidaitattun kewayon.

Rikodin Bayanai da Bincike: Na'urar zata iya yin rikodin bayanan kowane jinkirin awo da aiwatar da bincike da ƙididdiga. Yana iya haifar da lallausan kariyar jinkiri na lokaci, rahotanni, da sauransu, don sauƙaƙe masu amfani don ganowa, tantancewa da kimanta aikin jinkirin lokaci na masu watse da'ira.

Ganewar kuskure da ƙararrawa: na'urar zata iya saka idanu kan matsayin aiki na ƙananan masu watsewar kewayawa a cikin ainihin lokaci da aiwatar da gano kuskure. Da zarar an gano cewa jinkirin lokacin da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa bai cika buƙatu ko wasu abubuwan da ba su dace ba, na'urar na iya ba da siginar ƙararrawa don sa mai amfani ya magance shi.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

A (1)

A (2)

B (1)

B (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Wutar shigar da kayan aiki: 220V/380V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2. Dogayen dacewa na na'ura: 1P, 2P, 3P, 4P, 1P + module, 2P + module, 3P + module, 4P + module.
    3. Kayayyakin samar da kayan aiki: ≤ 10 seconds kowace sanda.
    4. Za'a iya canza samfurin samfurin guda ɗaya tsakanin sanduna daban-daban tare da dannawa ɗaya kawai ko ta hanyar duba lambar; Samfuran harsashi daban-daban suna buƙatar maye gurbin gyare-gyare ko kayan aiki da hannu.
    5. Yawan adadin abubuwan ganowa shine nau'i na nau'i na 8, kuma za'a iya daidaita girman girman kayan aiki bisa ga samfurin samfurin.
    6. Za'a iya saita sigogi kamar gano halin yanzu, lokaci, sauri, ƙimar zafin jiki, lokacin sanyaya, da sauransu.
    7. Kayan aiki yana da ayyukan nunin ƙararrawa kamar ƙararrawar kuskure da saka idanu na matsa lamba.
    8. Akwai tsarin aiki guda biyu: Sinanci da Ingilishi.
    9. Ana shigo da duk mahimman kayan haɗi daga ƙasashe da yankuna daban-daban kamar Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, da Taiwan.
    10. Za a iya sanye take da kayan aiki na zaɓi tare da ayyuka kamar Smart Energy Analysis da Tsarin Kula da Makamashi da Sabis na Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaji na Kasa.
    11. Samun 'yancin mallakar fasaha mai zaman kansa.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana