Mitar Makamashin Wutar Lantarki Atomatik Taruwa da Gwajin Layin Samar da Sauƙaƙe

Takaitaccen Bayani:

Siffofin Tsari:

Ɗauki nau'i-nau'i masu gauraye da yawa, aiki da kai, ba da labari, daidaitawa, sassauƙa, gyare-gyare, hangen nesa, sauyawar maɓalli ɗaya, ƙirar ƙira mai nisa, sanarwar faɗakarwa na farko, rahoton kimantawa, tattara bayanai da sarrafa bayanai, sarrafa ganowa na duniya, da jira na sarrafa yanayin rayuwar kayan aiki. .

Aikin na'ura:

Yana yana da ayyuka na atomatik samfurin ciyar tushe, taro na conductive ginshikan, taron na kewaye allon, soldering, kulle sukurori, taron na sealing zobba, taron na gilashin murfi, taron na waje zobba, kulle sukurori, gwaji halaye, kullum lokaci gwajin, daidaita kuskure, gwajin matsa lamba, Gano cikakken allo, cikakken gano sifa, alamar Laser, lakabin atomatik, gano mai ɗaukar hoto, gano aikin infrared, sadarwar Bluetooth ganowa, ganowa na sake gyarawa, farantin taro, kwatancen bayanan bayanan kadari na lamba, ƙwararru da rarrabuwa, marufi, palletizing, Majalisar, ganowar kan layi, saka idanu na ainihi, ingantaccen ganowa, ƙimar lambar lamba, saka idanu akan rayuwa, adana bayanai, tsarin MES da ERP tsarin sadarwar, siga mai sabani dabara, mai kaifin makamashi bincike da makamashi ceto tsarin, AGV dabaru, ƙararrawar abu ƙararrawa da sauran hanyoyin fasaha kayan aiki manyan. data girgije dandamali da sauran ayyuka.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

bayanin samfurin01 bayanin samfurin02 bayanin samfurin03 bayanin samfurin04


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Wutar shigar da kayan aiki 380V± 10%, 50Hz;±1Hz;

    2. Kayan aiki masu dacewa: Grid State / South Grid, jerin mita makamashi na lantarki guda ɗaya, jerin matakan mita uku na lantarki.

    3. Lokacin samar da kayan aiki: 30 seconds / saita, kuma za'a iya daidaita shi bisa ga bukatun abokin ciniki.

    4. Don samfurin firam guda ɗaya, ana iya canza lambobi daban-daban na sanduna tare da maɓallin ɗaya ko ta hanyar bincika lambar; canjawa tsakanin samfuran firam daban-daban na buƙatar maye gurbin gyare-gyare ko kayan aiki da hannu.

    5. Hanyar taro: Tattaunawar hannu da haɗawa ta atomatik zaɓi ne.

    6. Ana iya daidaita kayan aiki na kayan aiki bisa ga samfurin samfurin.

    7. Kayan aiki yana da ayyukan nunin ƙararrawa kamar ƙararrawar kuskure da saka idanu na matsa lamba.

    8. Tsarin aiki guda biyu, sigar Sinanci da sigar Turanci.

    9. Ana shigo da duk mahimman kayan haɗi daga Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, Taiwan da sauran ƙasashe da yankuna.

    10. Ana iya amfani da kayan aiki tare da ayyuka irin su "Smart Energy Analysis and Energy Saving Management System" da "Smart Equipment Service Big Data Cloud Platform".

    11. Tana da haƙƙin mallakar fasaha masu zaman kansu.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana