Ikon guntu mai hankali, yanayin hatimi guda uku (mai nuna latsa ɗaya, dogon danna ci gaba, ci gaba ta atomatik, injin lantarki (ƙidaya mai dacewa, ana iya share shi zuwa sifili) ya zo tare da hasken aikin LED (don shawo kan yanayin aiki mai duhu) nau'ikan kama 0.5 / 1/2T yana ɗaukar maƙasudi na gabaɗaya hexagonal cam ball clutch 1.5/3/4T yana ɗaukar maɓalli mai maɓalli babban tonnage punch press clutch tsarin, Babban ƙarfin ƙafar ƙafar mai hatimin hatimin ruwa, da dai sauransu. Kowane inji ya wuce ta "na'urar daidaita ma'auni na ma'aunin slider" 5 yin kuskure a cikin ma'aunin mitoci.
Hankali:
An haramta yin amfani da na'ura mai yawa, kuma tasirin tasirin aikin aikin da aka sarrafa ba zai wuce iyakataccen iyaka ba.
Abubuwan lubrication na na'ura, kazalika da sassan juzu'i, kula da mai da hankali sosai, ba ƙasa da sau 2 a kowane motsi ba.
Kafin kunna motar, clutch ɗin dole ne a cire shi kuma ƙwanƙwasa a wuri mara aiki.
Maƙerin ƙira dole ne ya zama daidai kuma mai ƙarfi. Matsakaicin rata tsakanin kyawon tsayuwa, sau da yawa kiyaye gefen mold mai kaifi.
Sau da yawa bincika ko sassan injin suna aiki da kyau, ko masu haɗawa da maɗauran ramuka suna kwance. Idan sako-sako ne, matsa shi cikin lokaci. Idan ka ga cewa akwai lalacewa da tsagewar sassan injin, dole ne a maye gurbinsu a kan kari.
Dole ne injina da na'urorin lantarki su kasance koyaushe suna tsabta, bushe, babu abin yabo. A cikin aikin, kamar gano kurakurai da abubuwan da ba su da kyau, dole ne su tsaya nan da nan don dubawa da gyarawa. An haramta yin aiki tare da cututtuka, don guje wa hasara mai yawa kamar cunkoson sassan inji ko kona mota.
A kai a kai gudanar da cikakken bincike da kulawa.