AC/DC Cajin Tari Atomatik Majalisar Gwajin Samfuran Layin Samar da Sauƙaƙe

Takaitaccen Bayani:

Haɗin kai:

Tarin caji mai gudana kai tsaye, madaidaicin cajin caji mai gudana, tari mai caji mai kai ɗaya, tari mai caji mai kai da yawa, tulin cajin ƙasa, tulin caji mai ɗaure bango.

Ayyukan kayan aiki:

Tsarin isarwa ta atomatik, taimako ta tashar-hasken fan iska hanyar zamewa ƙugiya soket tushen mu'amala da tsarin aiwatar da nuni, tsarin kiran abu, tsarin adana lambar duba, da sauransu.

Rarraba yanki:

Yankin taro, wurin ganowa, yankin tsufa, wurin gwaji, gwajin hatimi, gwajin kariya na musamman, marufi da yanki palletizing.

Bukatun wurin samarwa:

Yankin samarwa, wurin ajiyar kayan abu, tashar dabaru, yankin da aka gama ajiyar samfur, yankin ofis da wuraren shigarwa na musamman da wurin sanyawa.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Siga

Bidiyo

bayanin samfurin01 bayanin samfurin02 bayanin samfurin03 bayanin samfurin04


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bayanin fasaha na caji tukin bututun mai:

    1. Dukan layin samar da kayayyaki ya kasu kashi uku na sarrafawa, bi da bi, yanki na taro, jiran wurin dubawa, yanki na ganowa, sarrafawa mai zaman kanta guda uku, yin amfani da watsa layin farantin sarkar, saurin kowane sashe yana daidaitawa, daidaitawa. iyaka shine 1m ~ 10m/min;Tsayawar layin samarwa yana raguwa sannu a hankali, kuma jigilar samfuran yana cikin layi tare da tsarin samarwa, tare da babban aiki da kai.

    2. Layukan sama da na ƙasa suna da ƙarfi ta hanyar makamai masu linzami, kuma ana ɗaukar takin da aka kama ta hanyar tallan injin, tare da ƙarfin tallan fiye da 200kg;

    3. Jikin tari a cikin jigilar layi ta hanyar jigilar mota ta atomatik, ana iya sarrafa shi ta atomatik bisa ga hanyar ƙira;

    4. Umurnin yanki na majalisa: kafa tashoshi bisa ga tazara na 2m, kowane tashar an saita shi tare da hasken ikon sarrafawa, alamar tsari, maɓallin dakatar da gaggawa, akwatin kayan aiki, nau'i biyu na ramuka biyu da ramuka uku, feda na aiki, ƙari. zuwa tasha ta farko an saita a cikin layin jigilar jiki na maɓallin farawa da tsayawa da alamar kammala tasha.Matsayin hasken wutar lantarki akan kowace tasha yakamata ya kasance a bayyane ga ma'aikacin kowace tasha.Lokacin da aka kammala aikin haɗin wannan tasha, za a kunna fitilar sarrafawa ta hannu.Lokacin da hasken mai nuna iko akan duk tashoshi ya kunna, za a kunna hasken aikin da ya ƙare a tashar farko.Lokacin da watsawa ya kasance zuwa ƙayyadadden matsayi, layin tasha na hannun hannu yana tsayawa kuma taron na gaba yana ci gaba.

    5. Jiran bayanin yanki na dubawa: an canza wurin juyawa zuwa layin jacking rotary drum, samfurin ya shiga layin drum daga layin taro na farko, sa'an nan kuma an yi amfani da silinda, ya juya 90 ° bayan nutsewa, kuma ana jigilar shi ta hanyar jirgin ruwa. drum zuwa na biyu yana jiran layin dubawa, yana buƙatar ƙasan samfurin ya zama santsi.Yin la'akari da kulawar haɗin kai a wurin juyawa, an tabbatar da cewa lokacin da tari ya wuce daga wurin taro zuwa wurin dubawa ko daga wurin dubawa zuwa wurin ganowa, hanyar motsin tari ba ta canzawa, kuma hanyar budewa. shine ciki na layin taro, yayin da dacewa da aminci suna da cikakken garanti yayin juyawa.An kafa wurin jirage tare da tashoshi biyu, kowannensu yana da alamar tsari, maɓallin farawa, akwatin kayan aiki, saiti biyu na ramuka biyu da ramuka uku, da na'urori masu aiki.Bayan cajin cajin ya gama aiki a wurin taron, ya wuce ta wurin jujjuya zuwa wurin jira, kuma ana kammala aikin duba tulin cajin a wannan yanki, kuma ana gudanar da binciken da hannu.

    6. Bayanin yanki na dubawa: Saita tashoshi a tazara na 4m, kowane tashar yana sanye take da benci na aiki (don sanya kwamfutar da ke aiki), alamar tsari, maɓallin farawa, akwatin kayan aiki, saiti biyu na ramuka biyu da ramuka uku, da fedar aiki.An haɗa tarin caji kai tsaye tare da kayan aikin dubawa ta wurin cajin bindiga yayin dubawa, kuma ana sarrafa shi kuma ana watsa shi ta layi bayan an gama binciken.Don gujewa girgiza ta hanyar waya da shigar da bindigogi.

    7. Mota ta atomatik: a cikin layi na sama da ƙasa yana da alhakin jigilar kaya, ana iya watsa shi ta atomatik bisa ga ƙayyadaddun hanya.

    8. Gabaɗaya tsarin ƙirar layin taro yana buƙatar kyakkyawa da karimci, aminci da abin dogaro, babban matakin aiki da kai, yayin da cikakken la'akari da ƙarfin ɗaukar nauyi na jikin layin, ingantacciyar nisa na ƙirar jikin layin shine 1m, matsakaicin nauyi na tari ɗaya. 200kg.

    9. Tsarin yana ɗaukar Mitsubishi (ko Omron) PLC don cimma nasarar sarrafa layin gabaɗaya, saita ƙirar aikin injin na'ura don aiwatar da tsarin kayan aiki, aiki, saka idanu da ayyukan jagorar kulawa mara kyau, da kuma ajiyar MES dubawa.

    10. Tsarin tsarin layi: sassan pneumatic (ingancin gida), mai rage motsi (jihar birni);Naúrar sarrafa wutar lantarki (Mitsubishi ko Omron, da sauransu)

    Abubuwan buƙatu na asali na cajin bututun mai:

    A. Ƙarfin samarwa da rhythm na cajin tara layin taro:
    raka'a 50 / 8h;Zagayowar samarwa: 1 saita / min, lokacin samarwa: 8h / motsi, kwanaki 330 / shekara.

    B. Jimlar tsawon layin tara caji: layin taro 33.55m;
    Layin taron da za a duba 5m
    Layin ganowa 18.5m

    C. Matsakaicin nauyi na cajin tari taron layin tari: 200kg.

    D. Matsakaicin girman waje na tari: 1000X1000X2000 (mm).

    E. Tsawon layin bututun caji: 400mm.

    F. Jimlar yawan amfani da iska: matsa lamba na iska shine 7kgf / cm2, kuma yawan kwarara bai wuce 0.5m3 / min ba (ban da amfani da iska na kayan aikin pneumatic da manipulators masu taimakawa pneumatic).

    G. Jimlar yawan amfani da wutar lantarki: duk layin taro bai wuce 30KVA ba.

    H. Cajin tari bututun hayaniya: duka amo layin bai wuce 75dB (gwaji a nisan 1m daga tushen amo).

    I. Cajin tara layin jigilar layin layi da kowane ƙirar injin na musamman yana ci gaba kuma yana da ma'ana, tare da babban matakin sarrafa kansa, kayan aiki daidai da buƙatun hanyar aiwatarwa, layin samarwa ba zai zama cunkoso da cunkoso ba;Tsarin jikin layin yana da ƙarfi da kwanciyar hankali, kuma yanayin bayyanar yana haɗuwa.

    J. Bututun caji yana da isasshen kwanciyar hankali da ƙarfi a ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun.

    K. Layin sama na layin tara caji dole ne ya sami isasshen ƙarfi, tauri da kwanciyar hankali, kuma ba zai haifar da barazana ga amincin ma'aikata ba;Jirage na musamman da kayan aiki inda amincin mutum zai iya yin haɗari, akwai daidaitattun na'urorin kariya da alamun gargaɗin aminci.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana