Kayan aikin gwaji na ACB atomatik na yanzu

Takaitaccen Bayani:

Halayen tsarin:
. Ganowa ta atomatik: na'urar tana ɗaukar fasahar ganowa ta atomatik, wacce za ta iya saka idanu akan halaye na yanzu na firam ɗin firam ɗin ACB a cikin ainihin lokaci, kawar da kurakuran aikin ɗan adam da haɓaka daidaito da amincin ganowa.
. Ma'auni mai mahimmanci: kayan aiki an sanye su da na'urori masu auna ma'auni da na'urori masu auna ma'auni, waɗanda za su iya kamawa daidai da yin rikodin yanayin motsi na yanzu da sifofi na ma'aunin kewayawa, tabbatar da daidaito da amincin ma'auni.
. Ayyukan gano da yawa: kayan aikin suna da ikon gano ƙimar halin yanzu, jujjuyawar yanzu, gajeriyar kewayawa na yanzu da sauran sigogin halaye na na'ura mai watsewa, don fahimtar yanayin aiki da matsaloli masu yuwuwar na'ura mai watsewa, da samar da ingantaccen tunani tushen don kiyayewa.
. Sa ido na ainihi: na'urar tana da aikin sa ido na gaske, wanda zai iya kamawa da bincikar canje-canjen na'urar watsewar da'ira a cikin lokaci, gano rashin daidaituwa a cikin lokaci, samar da faɗakarwa da aikin ƙararrawa nan take, da kuma ba da garantin amintaccen aiki na kayan aiki.

Siffofin samfur:
. Gano Halayen Halin Yanzu: na'urar zata iya aunawa da bincika sifofin halayen halin yanzu na ACB firam na da'ira, gami da ƙididdigewa na halin yanzu, jujjuyawar halin yanzu, da sauransu, don taimakawa masu amfani su fahimci matsayin aiki da yanayin kayan aiki na yanzu.
. Binciken kuskure: na'urar tana da aikin gano kuskure, ta hanyar saka idanu da kuma nazarin halaye na yanzu na mai watsewar kewaye, zai iya ƙayyade daidai ko akwai kuskure a cikin kayan aiki da samar da daidaitattun hanyoyin kulawa bisa ga sakamakon bincike.
. Adana bayanai da bincike: na'urar zata iya adanawa da bincika bayanan da aka auna, kwatantawa da bincika bayanan tare da bayanan tarihi don taimakawa masu amfani su fahimci yanayin aiki na dogon lokaci na kayan aiki da haɓaka shirin kulawa.
. Saka idanu mai nisa da ƙararrawa: na'urar tana goyan bayan saka idanu mai nisa da aikin ƙararrawa na ainihi, masu amfani za su iya samun dama ga na'urar da bayanai ta hanyar Intanet, samun dama ga yanayin aiki na na'urar da bayanan ƙararrawa, don sauƙaƙe kulawar nesa da matsala.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

1 2 3


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1, ƙarfin shigar da kayan aiki 380V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2, Equipment karfinsu: aljihun tebur type, kafaffen jerin kayayyakin na 3-sandi, 4 iyakacin duniya ko musamman bisa ga abokin ciniki bukatun.
    3, bugun kayan aiki: Minti 7.5 / naúrar, mintuna 10 / naúrar zaɓi biyu na zaɓi.
    4, samfuran firam ɗin harsashi iri ɗaya, sanduna daban-daban za a iya canza su ta hanyar maɓalli ɗaya ko sauya lambar sharewa; canza samfuran firam ɗin harsashi daban-daban suna buƙatar maye gurbin mold ko kayan aiki da hannu.
    5, Yanayin Majalisa: taro na hannu, taro na atomatik na iya zama na zaɓi.
    6, Kayan aiki tsayarwa za a iya musamman bisa ga samfurin model.
    7. Kayan aiki tare da ƙararrawa kuskure, saka idanu na matsa lamba da sauran aikin nunin ƙararrawa.
    8, Sinanci da Ingilishi na tsarin aiki guda biyu.
    Ana shigo da duk mahimman sassa daga Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, Taiwan da sauran ƙasashe da yankuna.
    10, Kayan aiki za a iya sanye take da zaɓin ayyuka kamar "Intelligent Energy Analysis da Energy Ajiye Management System" da "Intelligent Equipment Service Big Data Cloud Platform".
    11. Yana da haƙƙin mallakar fasaha masu zaman kansu.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana