ACB atomatik dagawa kayan aiki

Takaitaccen Bayani:

Halayen tsarin:
. Ikon hankali: ACB firam ɗin kewayawa na'urar ɗagawa ta atomatik tana ɗaukar tsarin sarrafawa na fasaha na gaba, wanda zai iya fahimtar cikakken aiki ta atomatik kuma inganta ingantaccen aiki da aminci.
. Amsa da sauri: kayan aiki yana da saurin amsawa, wanda zai iya amsawa da sauri ga umarnin waje kuma ya aiwatar da ayyuka masu dacewa don inganta ingantaccen aiki.
. Madaidaicin matsayi: kayan aiki suna sanye da madaidaicin tsarin sakawa, wanda zai iya gano daidai matsayin manufa kuma ya gane daidaitaccen aikin ɗagawa don tabbatar da daidaito da amincin aiki.
. Multi-aikin aiki: ACB firam kewayewa atomatik dagawa kayan aiki sanye take da iri-iri na aiki halaye, ciki har da guda dagawa, ci gaba da dagawa, lokaci dagawa, da dai sauransu, wanda za a iya flexibly zažužžukan bisa ga bukatun da kuma dace da daban-daban aiki bukatun.

Siffofin samfur:
. Atomatik dagawa: da kayan aiki yana da cikakken atomatik dagawa aiki, wanda zai iya kammala dagawa aikin firam kewaye breakers, rage manual aiki da kuma inganta aminci da kuma yadda ya dace.
. Kariyar tsaro: kayan aikin an gina su a cikin matakan kariya iri-iri, kamar kariya mai yawa, gano kuskure, da dai sauransu, wanda zai iya tabbatar da aminci da amincin aikin kayan aiki.
. Aiki mai nisa: kayan aiki suna goyan bayan aikin aiki mai nisa, wanda za'a iya sa ido akan nesa da sarrafa shi ta hanyar Intanet, wanda ya dace da masu amfani don sanin matsayin kayan aikin a cikin ainihin lokacin kuma suyi aiki da shi daga nesa don haɓaka ingantaccen aiki.
. Rikodin bayanai da bincike: kayan aiki suna da rikodin rikodin bayanai da aikin bincike, wanda zai iya yin rikodin mahimman bayanai da bayanan tarihi na aikin ɗagawa, kuma ya ba da tushe don kiyayewa da haɓakawa na gaba.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

1

2

3


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1, ƙarfin shigar da kayan aiki 380V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2, Equipment karfinsu: aljihun tebur type, kafaffen jerin kayayyakin na 3-sandi, 4 iyakacin duniya ko musamman bisa ga abokin ciniki bukatun.
    3, bugun kayan aiki: Minti 7.5 / naúrar, mintuna 10 / naúrar zaɓi biyu na zaɓi.
    4, samfuran firam ɗin harsashi iri ɗaya, sanduna daban-daban za a iya canza su ta hanyar maɓalli ɗaya ko sauya lambar sharewa; canza samfuran firam ɗin harsashi daban-daban suna buƙatar maye gurbin mold ko kayan aiki da hannu.
    5, Yanayin Majalisa: taro na hannu, taro na atomatik na iya zama na zaɓi.
    6, Kayan aiki tsayarwa za a iya musamman bisa ga samfurin model.
    7. Kayan aiki tare da ƙararrawa kuskure, saka idanu na matsa lamba da sauran aikin nunin ƙararrawa.
    8, Sinanci da Ingilishi na tsarin aiki guda biyu.
    Ana shigo da duk mahimman sassa daga Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, Taiwan da sauran ƙasashe da yankuna.
    10, Kayan aiki za a iya sanye take da zaɓin ayyuka kamar "Intelligent Energy Analysis da Energy Ajiye Management System" da "Intelligent Equipment Service Big Data Cloud Platform".
    11. Yana da haƙƙin mallakar fasaha masu zaman kansu.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana