MCB atomatik taro kayan aiki

Takaitaccen Bayani:

Ganewa ta atomatik da rarrabuwa: kayan aikin suna sanye take da ganowa ta atomatik da ayyukan rarrabuwa, waɗanda za su iya gane ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da samfuran na'urorin keɓaɓɓu ta atomatik da rarraba su don sarrafawa, haɓaka ingantaccen samarwa da daidaito.

Haɗuwa ta atomatik: kayan aiki na iya aiwatar da aikin haɗin kai ta atomatik na masu fashewar kewayawa, gami da shigar da injina, lambobin sadarwa, maɓuɓɓugan ruwa da sauran abubuwan haɗin gwiwa, fahimtar tsari mai sauri da inganci.

Tsarin sarrafawa ta atomatik: Ana sanye da kayan aiki tare da ingantaccen tsarin sarrafawa ta atomatik, wanda zai iya saka idanu da daidaita sigogi da matakai a cikin tsarin taro don tabbatar da inganci da kwanciyar hankali na taron.

Gwajin gwaji ta atomatik: kayan aikin suna sanye take da gwaje-gwaje da ayyukan ɓarna don masu ɓarnawar kewayawa, gami da gwajin aikin lantarki, gwajin kariya mai yawa, da dai sauransu, don tabbatar da cewa na'urorin da aka haɗa sun cika ƙayyadaddun bayanai da buƙatu.

Gano kuskure da ƙararrawa: kayan aiki an sanye su da na'urar gano kuskure, wanda zai iya gano kuskure a kan lokaci a cikin tsarin taro kuma ya ba da siginar ƙararrawa don tabbatar da ci gaba mai kyau na tsarin taro.

Rikodin bayanai da ganowa: kayan aiki na iya yin rikodin bayanan da suka dace na kowane mai watsewar kewayawa, gami da lokacin taro, sigogin aiki, da sauransu, wanda ya dace don gano samfur na gaba da sarrafa inganci.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

A (1)

A (2)

B (1)

B (2)

B (3)

B (4)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1, kayan aiki shigar da ƙarfin lantarki ta amfani da uku-lokaci biyar-waya tsarin 380V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2, kayan aiki masu dacewa da sanduna: 1P, 2P, 3P, 4P, 1P + module, 2P + module, 3P + module, 4P + module.
    3, kayan samar da kayan aiki sun doke ko samar da ingantaccen aiki: 1 na biyu / igiya, 1.2 seconds / igiya, 1.5 seconds / igiya, 2 seconds / sanda, 3 seconds / sandar; biyar daban-daban bayani dalla-dalla na kayan aiki, da sha'anin iya zabar daban-daban jeri bisa ga daban-daban samar iya aiki da kuma zuba jari kasafin kudin.
    4, samfuran firam ɗin harsashi iri ɗaya, sanduna daban-daban za a iya canza su ta hanyar maɓalli ɗaya ko sauya lambar sharewa; canza samfuran suna buƙatar maye gurbin mold ko kayan aiki da hannu.
    5, Yanayin taro: manual taro, Semi-atomatik mutum-inji hade taro, atomatik taro na iya zama tilas.
    6, Ganewar samfur mara lahani: Ganewar hangen nesa na CCD ko gano firikwensin fiber optic na saiti biyu.
    7, Majalisa sassa ciyar yanayin ne vibrating faifai ciyar; amo ≤ 80 dB.
    8, kayan aiki na kayan aiki za a iya tsara su bisa ga samfurin samfurin.
    9, kayan aiki yana da ƙararrawa kuskure, saka idanu na matsa lamba da sauran aikin nunin ƙararrawa.
    10, tsarin aiki na kayan aiki yana ɗaukar nau'in Sinanci da Ingilishi na tsarin aiki guda biyu, maɓalli don canzawa, dacewa da sauri.
    11, ana amfani da duk mahimman sassa a Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, Taiwan da sauran ƙasashe da yankuna a cikin manyan manyan kamfanoni goma na duniya.
    12, ƙirar kayan aiki na "binciken makamashi mai hankali da tsarin sarrafa makamashin makamashi" da "sabis na kayan aiki na fasaha babban dandamali na girgije" na iya zama zaɓi bisa ga buƙatar abokin ciniki.
    13. The kayan aiki ya samu kasa hažžožin mallaka da kuma alaka da ikon mallakar fasaha.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana