Mitar makamashi na waje ɗan ƙaramin ƙarfin lantarki mai jujjuyawar da'ira + tsufa ta atomatik da kayan gwaji

Takaitaccen Bayani:

Shigarwa ta atomatik da cirewa: robot na iya shigarwa ta atomatik da cire mai watsewar ƙananan wutar lantarki na waje na mitar makamashi bisa ga ƙa'idodin da aka saita. Wannan zai iya inganta ingantaccen shigarwa da cirewa da rage yawan kuskuren aikin hannu.

Sa ido da aiki mai nisa: Ana iya sa ido kan mutum-mutumi da sarrafa shi ta hanyar fasahar IoT. Masu aiki za su iya duba matsayi na mutum-mutumi daga nesa, su saka idanu kan tsarin aiki na mutum-mutumi, kuma su yi aiki daga nesa da daidaita shi lokacin da ake buƙata.

Gwajin tsufa ta atomatik: Na'urar gwajin tsufa ta atomatik tana iya yin gwajin tsufa ta atomatik akan na'urar ƙaramar wutar lantarki ta waje na mitar wuta. Yana iya kwatanta yanayi daban-daban a cikin ainihin yanayin amfani, kamar babban zafin jiki, ƙananan zafin jiki, zafi mai zafi, da sauransu, don kimantawa da gwada aikin masu watsewar kewayawa.

Shirya matsala da Ƙararrawa: Na'urar gwajin tsufa ta atomatik na iya saka idanu a ainihin lokacin ko na'urar da'ira tana da rashin daidaituwa a cikin tsarin tsufa. Da zarar an sami matsaloli, kayan aiki na iya aika siginar ƙararrawa kuma su ba da bayanan gano kuskure a cikin lokaci, wanda ya dace da ma'aikatan kulawa don magance su.

Rikodin bayanai da bincike: kayan gwajin tsufa na atomatik na iya yin rikodi da adana bayanai daban-daban a cikin tsarin tsufa na na'urar da ke kewaye, kamar sigogin lantarki, canjin yanayin zafi da sauransu. Ta hanyar nazarin bayanai da kwatantawa, za'a iya ƙididdige dorewa da kwanciyar hankali na mahaɗar kewayawa da kuma ba da tunani don inganta samfur.

Gwajin daidaita yanayin muhalli: Na'urar gwajin tsufa ta atomatik na iya gwada mai watsewar kewaye a ƙarƙashin yanayi daban-daban don tabbatar da daidaitawar mahalli na mai watsewar kewaye. Misali, yana iya gwada yanayin aiki na masu watsewar kewayawa a ƙarƙashin yanayi mara kyau kamar ƙananan zafin jiki, babban zafin jiki da zafi mai zafi.

Ƙirƙirar Rahoton Rikodi ta atomatik: Kayan aikin gwajin tsufa na atomatik na iya samar da rahotannin gwaji ta atomatik bisa bayanan gwajin kuma adana bayanan da suka dace da sakamakon. Wannan na iya sauƙaƙe gudanarwa da samun damar yin rikodin gwaji da kuma samar da tushe don sarrafa ingancin samfur.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

A (1)

A (2)

B (1)

B (3)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Wutar shigar da kayan aiki: 380V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2. Dogayen dacewa na na'ura: 1P, 2P, 3P, 4P, 1P + module, 2P + module, 3P + module, 4P + module.
    3. Ƙwararren samar da kayan aiki: 30 seconds zuwa 90 seconds a kowace naúrar, musamman ga kayan gwajin samfurin abokin ciniki.
    4. Za'a iya canza samfurin samfurin guda ɗaya tsakanin sanduna daban-daban tare da dannawa ɗaya kawai ko ta hanyar duba lambar; Samfuran harsashi daban-daban suna buƙatar maye gurbin gyare-gyare ko kayan aiki da hannu.
    5. Nau'in samfurin masu jituwa: 1P / 1A, 1P / 6A, 1P / 10A, 1P / 16A, 1P / 20A, 1P / 25A, 1P / 32A, 1P / 40A, 1P / 50A, 1P / 63A, 1P / 80A, 2P/1A, 2P/6A, 2P/10A, 2P/16A, 2P/20A, 2P/25A, 2P/32A, 2P/40A, 2P/50A, 2P/63A, 2P/80A, 3P/1A, 3P/6A, 3P/10A, 3P/16A, 3P 20A, 3P/25A, 3P/32A, 3P/40A, 3P/50A, 3P/63A, 3P/80A, 4P/1A, 4P/6A, 4P/10A, 4P/16A, 4P/20A, 4P/25A, 4P/32A, 4P/40A, 4 / 50A Akwai ƙayyadaddun bayanai 132 don 4P / 63A, 4P / 80A, nau'in B, nau'in C, nau'in D, nau'in AC mai jujjuyawa nau'in sifofi na nau'in yatsan yatsa, Siffofin wutar lantarki na AC nau'in yatsan ruwa, Mai watsewar AC ba tare da halayen yabo ba na ≥ 528 ƙayyadaddun bayanai don zaɓar daga.
    6. Hanyoyin lodawa da saukewa na wannan na'ura zabi biyu ne: mutum-mutumi ko yatsa.
    7. Na'urar na iya gano samfuran daga sau 1 zuwa 99999 kuma ana iya saita su ba bisa ka'ida ba.
    8. Kayan aiki da daidaiton kayan aiki: daidai da ƙa'idodin ƙasa masu dacewa.
    9. Kayan aiki yana da ayyukan nunin ƙararrawa kamar ƙararrawa kuskure da saka idanu na matsa lamba.
    10. Akwai tsarin aiki guda biyu akwai: Sinanci da Ingilishi.
    11. Ana shigo da duk mahimman kayan haɗi daga ƙasashe da yankuna daban-daban kamar Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, da Taiwan.
    12. Za a iya sanye take da kayan aiki na zaɓi tare da ayyuka irin su Smart Energy Analysis da Tsarin Gudanar da Kula da Makamashi da Sabis na Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaji na Kasa.
    13. Samun 'yancin mallakar fasaha mai zaman kansa.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana