Rahoton da aka ƙayyade na AGV

Takaitaccen Bayani:

Kewayawa ta atomatik: Mutum-mutumi mai sarrafa AGV yana sanye da tsarin kewayawa wanda zai iya tantance matsayinsu daidai da hanyarsu ta hanyar alamomin ƙasa, lasers, hangen nesa, ko wasu fasahar kewayawa. Za su iya kewaya ta atomatik bisa taswirorin da aka saita ko hanyoyi kuma su guje wa cikas.
Sarrafa Load: Mutum-mutumi masu sarrafa AGV na iya ɗaukar nau'ikan kayayyaki ko kayan aiki daban-daban kamar yadda ake buƙata kuma sarrafa su cikin aminci da kwanciyar hankali. Ana iya yin lodi da sauke kaya bisa ga ainihin buƙatu.
Jadawalin ɗawainiya: Mutum-mutumi masu sarrafa AGV na iya tsara ayyuka bisa buƙatun ɗawainiya da fifiko. Za su iya kammala ayyukan sufuri ta atomatik bisa tsarin aikin da aka saita da kuma rarraba ayyuka, inganta ingantaccen aiki da daidaito.
Kariyar tsaro: Mutum-mutumi mai sarrafa AGV an sanye shi da tsarin kariya mai aminci wanda zai iya fahimtar muhallin da ke kewaye da cikas ta hanyar Laser, radar, ko wasu fasahohi don guje wa karo da mutane ko abubuwa. Hakanan ana iya sanye su da maɓallin tsayawa na gaggawa ko tsarin birki ta atomatik don tabbatar da tsayawar motsi akan lokaci a cikin yanayin gaggawa.
Kulawa da sarrafawa mai nisa: Ana iya haɗa robots masu sarrafa AGV zuwa tsarin kulawa na tsakiya ko cibiyoyin sa ido, watsa bayanan lokaci-lokaci da matsayi don saka idanu da sarrafawa mai nisa. Masu aiki za su iya sa ido, tsarawa, da magance matsaloli tare da mutum-mutumi ta hanyar sarrafawa da tsarin sa ido.
Ana amfani da mutummutumi masu sarrafa AGV sosai a cikin yanayi kamar wuraren ajiya, dabaru, da layukan samarwa, waɗanda zasu iya haɓaka inganci da daidaiton kayan aiki, rage aikin hannu, rage farashi, da haɓaka amincin aiki.


Duba Ƙari>>

Hotuna

Ma'auni

Bidiyo

A

B


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Wutar shigar da kayan aiki: 220V ± 10%, 50Hz; ± 1 Hz;
    2. Sanduna masu jituwa na na'ura: 1P + module, 2P + module, 3P + module, 4P + module.
    3. Kayayyakin samar da kayan aiki: ≤ 10 seconds kowace sanda.
    4. Samfurin shiryayye ɗaya na iya canzawa tsakanin sanduna daban-daban tare da dannawa ɗaya ko lambar duba.
    5. Hanyar shiryawa: Za'a iya zaɓar kayan aiki da kayan aiki na atomatik da kuma dacewa da so.
    6. Ana iya daidaita kayan aikin kayan aiki bisa ga samfurin samfurin.
    7. Kayan aiki yana da ayyukan nunin ƙararrawa kamar ƙararrawar kuskure da saka idanu na matsa lamba.
    8. Akwai tsarin aiki guda biyu: Sinanci da Ingilishi.
    9. Ana shigo da duk mahimman kayan haɗi daga ƙasashe da yankuna daban-daban kamar Italiya, Sweden, Jamus, Japan, Amurka, Taiwan, da sauransu.
    10. Na'urar za a iya sanye take da ayyuka kamar "Smart Energy Analysis and Energy Conservation Management System" da "Smart Equipment Service Big Data Cloud Platform".
    11. Samun haƙƙin mallakar fasaha masu zaman kansu da masu zaman kansu

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana